Sabon fadada WoW ana kiransa Wrath of the Lich King kuma an sake shi kwanan nan don farfado da sakin fadada da aka gani a baya a cikin 2008. Activision-Blizzard ya yanke shawarar sanar da wannan bayan WoW Classic ya yi nasara a kan ƙananan kwakwalwa da matsakaici zuwa manyan kwakwalwa.
Bayan kimanin shekaru 3 na Duniyar Warcraft classic, Fushin The Lich King ya zo, wanda aka sani da sake farawa, ko da yake yana da sabon iska. In ba haka ba Duniyar Warcraft Classic ingantaccen sigar ce, samun ɗaya daga cikin faɗaɗawa wanda yayi alkawarin ba da rai mai yawa ga wannan mashahurin take.
Abin da ya zo tare da Fushin Lich King
Fushin Sarkin Lich ya zo bayan aiki mai yawa a bayansa, yana yin haka ta hanyar farfado da abin da aka gani a 2008, kodayake tare da ƴan ƴan canje-canje. An yanke shawarar kiyaye abu ɗaya, farawa daga matsakaicin matsakaici, musamman za ku fara a 55 da zarar kun fara kunna fadada WOTLK.
Za ku fara da jarumin mutuwa, wanda ya ƙware a aji uku, waɗanda sune Frost, Blood, and Unholy. Matsakaicin haɓakawa har zuwa matakin 80, don haka kuna da matakan 25 gaba, wanda yake da yawa la'akari da yawancin sa'o'i da ke gaban ku, kusan marar iyaka idan kun kasance ɗan wasa na yau da kullun.
- Frost: zai ba ku damar yin sihiri da salo daban-daban da duk sanyi
- Blood: wasan kwaikwayo zai zama salon tanki, za ku yi mummunar lalacewa lokacin amfani da shi
- Rashin tsarki: Zai tunatar da ku da yawa Diablo, ikon wannan bambance-bambancen shine samun damar rayar da matattu daban-daban waɗanda muka haɗu a hanya.
Yayi alkawarin farawa sama da awanni 40, don haka idan ka sadaukar da lokaci gare shi kullum za ka iya ciyar da shi, za ka iya wasa tare da subscription na tsawon kwanaki 30, wanda ya isa haka, duk da cewa za ka iya samun wanda ya fi tsayi idan kana son sadaukar da lokacin hankali na wasu watanni zuwa gare shi. idan kana son kashe sa'o'i kaɗan a rana.
Duk game da Fushi na Lich King Classic
An fara da gabatarwar. Fushin Lich King Classic yana da sabon ajin Mutuwa, sanannen kisa ne ga matattu kuma yana iya tada su. Da zarar kun rayar da su, za su yi yaƙi tare da ku, idan kuna son ci gaba da sauri da girma a matakin, daga 55 zuwa gaba, har zuwa matakin 80 da aka ambata, wanda shine matsakaicin.
Za ku sami sabuwar nahiya, musamman sanannen Northrend, cike da rashin mutuwa, tana kuma da sabbin jinsi da ƙungiyoyin mutane daban-daban. A cikin wannan sabon yanki za ku sami sabon gogewa da kuma farfado da abin da ya faru a cikin WOW classic 'yan shekaru da suka wuce.
Har ila yau, 12 su ne sabbin gidajen kurkuku, waɗanda suka yi alkawarin ba da rai zuwa wannan sabon fadada, wanda yayi alƙawarin yin yawa, gami da sabbin hare-hare 4. An haɗa Naxxramas necropolis, tare da shugabanni fiye da 15, dukansu sun yi alkawarin yin yaki a cikin kyakkyawan kwarewa na wannan fadadawa, wanda yayi alkawarin sa'o'i masu yawa na wasa.
Daga ranar 27 ga wannan watan akwai
Fushin Lich King Classic yana samuwa daga Satumba 27 don 'yan wasan Duniya na Warcraft Classic a cikin hanyar haɓakawa. Za a buƙaci biyan kuɗi idan kuna son fara kunna shi duka da wasan bidiyo na gargajiya, wanda shine ɗayan mahimman MMOs.
Idan kun fara wasa za ku sake bayyana abin da kuka gani shekaru 15 da suka gabata, kodayake yana da kyau a ambata cewa an sabunta komai kuma ya canza idan aka kwatanta da na baya. WOTLK ya girma akan lokaci, don haka yanzu yana da ingantaccen sigar da kuma yin alƙawarin sa'o'i da yawa na nishaɗi a bayansa.
Farashin Fadada
Tare da samuwa, Fushin The Lich King Classic Yana da farashin aƙalla biyan kuɗi ɗaya na wata, wanda shine mafi ƙarancin kunna WoW Classic da wannan sanannen faɗaɗa. Watanni 1 na biyan kuɗi zai kashe kusan Yuro 12,99, kuna da watanni 3 akan ƙayyadadden farashi na Yuro 35,97 kuma ana kiransa biyan kuɗin kwata.
A ƙarshe, kuna da biyan kuɗi na wata shida, wanda aka sani da wata shida, tare da farashin Yuro 65,94, tare da babban ragi na 15%. Fushin The Lich King fadada ne wanda zaku ji daɗi tare da WoW classic, wanda da gaske yana ɗaya daga cikin mahimman take a cikin jerin.